การเลือกตั้งคณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.)ระดับสถานศึกษา
วันที่ 10 สิงหาคม 2565 วิทยาลัยการอาชีพพิชัย โดยนายอนรรฆ ชนาธินาถพงศ์ ผู้อำนวยการฯ ได้มอบหมายให้นายพลสิทธิ์ เชื้อเหรียญทอง รองผู้อำนวยการฯประธานในพิธีฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมด้วยคณะกรรมการงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) จัดการเลือกตั้งคณะกรรมการดำเนินงานองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.)ระดับสถานศึกษา และขอแสดงความยินดีกับนางสาวสิริวิมล ดาอ่ำ ผู้ได้รับคะแนนเลือกตั้งสูงสุด ในการเลือกตั้งนายกองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยการอาชีพพิชัย ปีการศึกษา 2566 [ชมภาพเพิ่มเติม https://shorturl.asia/nQMFS ]
![](http://www.picc.ac.th/piccnew/wp-content/uploads/2022/08/298707372_3303418103313341_8007411162289993246_n.jpg)