วันที่ 30 มกราคม - 2 กุมภาพันธ์ 2566 สาขาวิชาเทคโนโลยีธุรกิจดิจิทัล วิทยาลัยการอาชีพพิชัย เป็นตัวแทนระดับภาคเหนือเข้าร่วมแข่งขันทักษะวิชาชีพ "การพัฒนานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล" ณ.วิทยาลัยเทคนิคระยอง
![](http://www.picc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/327575356_1242957473302271_1491783038522422650_n-1.jpg)
![](http://www.picc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/327738658_726159972566391_5402882239242991698_n-1-1024x730.jpg)
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า